JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
TAW OFISI YA RAIS
ALA ZA MIKIOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA MANISPAA KIGOMA/UJLII

Simu Na. 028 28025
Nukushi Na. 02 45 KIGOMA UJIJI OFISI YA MKURUGENZI WA MANISPAA
a. 028 2802535 S.L P44

Unapojibu tafadhali taja: KIGOMA

MUHTASARI WA KIKAO CHA MENEJIMENTI (CMT) KILICHOKETI KATIKA OFISI
YA MKURUGENZI WA MANISPAA YA KIGOMA/UJIJI, TAREHE 30/10/2021

WALIOHUDHURIA
1. Ndugu Fredinand S. Filimbi

Kaimu Mkurugenzi wa Manispaa -

Mwenyekdi

2. Ndugu Tumsifu G. Kiwoli Mkuu wa Idara ya Utumishi na Utawala wa

Manispaa

3. Ndugu Dismas M. Mgao - Mkuu wa Idara ya Fedha na Biashara wa

Manispaa

4. Dr.John S. Tlatlaa - Mkuu wa |dara ya Mifugo na Uvuvi wa

Manispaa

Kaimu Mkuu wa Idara ya Kilimo, Umwagiliaji
na Ushirika wa Manispaa

Kaimu Mkuu wa Kitengo cha Uchaguzi wa

5. Ndugu Evans Y. Mdee -

6. Ndugu Issa M. Bukuku
Manispaa

Kaimu Mkuu wa Kitengo cha Ukaguzi wa
Ndani wa Manispaa.
Kaimu Mkuu wa |dara ya Usafina Mazingira

7. Ndugu Shani S. Shabani -

8. Ndugu Rose‘A. Choma
‘ wa Manispaa

- Afisa Malalamiko

9. Ndugu Mellgji S. Mollel
Mganga Mkuu wa Manispaa

10. Dr. Hashim Mvogogo -
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MUHT. NA, 01/30110/2021:

:kifungua kikao mwenyekiti aliw
atika kikag hicho, Kikao kilifung

KUFUNGUA KIKAO

ashukury wai'jumbe wote kwa mahudhurio yao mazuri
ullwa saa nne na dakika kumi (4:10), Asubuhi.

MUHT, NA, 02/30/1 0/2021:
Ajenda Zllizokuwa Zimeandali
kuwasilishwg katika kikag na ki
1. Kufungua kikao

2. Kuthibitighg Ajenda
3.

KUTHIBITISHA AJENDA
Wa jumla zilikuwa nne (04) ambazo zilisomwa na
sha kuthibitishwa na wajumbe kama ifuatavyo:-

Taarifa ya Mapokezi ya fedha za COVID
Za Sekondari.

4. Kufunga kikao

- 19 kwa ajili ya ujenzi wa madarasa shule

MUHT. NA. 03/30/10/2021: TAARIFA YA MAPOKEZI YA FEDHA ZA COVID -

19 KWA AJILI YA UJENZI WA MADARASA SHULE
ZA SEKONDARI
Mkuu wa Idara ya Elimu wa Manispaa (Shule za Sekondari) kwa niaba ya Mkurugenzi
wa Manispaa alieleza kuwa, Halmashauri ya Manispaa Kigoma/Ujiji ilipokea fedha za
COVID - 19 kiasi cha Tsh. 960,000,000/= (Milioni Mia Tisa Sitini) kwa ajili ya ujenzi wa
madarasa ya shule za Sekondari,

Mgawanyo wa matumizi ya fedha kwa jumla ya madarasa 48 (Arobaini na nane) na ‘
kiasi kilichotengwa kilikuwa kama ifuatavyo:-

NA SHULE MADARASA KIASI CHA FEDHA J
YALIYOJENGWA KILICHOPOKELEWA
1 [RUBUGA 2 40,000,000.00
2 | MASANGA 2 40,000,000.00
3 [KIGOMA UdlJi 3 60,00000000|
4 | KASINGIRIMA 3 60,000,000.00 |
5 |KASIMBU 1 2000000000 |
8 | RUSIMBI 1 20,000,000.00| |
7 | MWANANCHI 3 §0,000,000.00
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KRUGD) ———— — | 2 ~40,000,000.00
E_W 1 ZW@
12 | BUSHABAN— 3 §0.000,000.00
T{“m 4 80,000,000.00
T4 TOUNGD 3 §0.000,000.00
3 80,000,000.00

g BUZEBAZEBA 5 100,000,000.00
BURANDA 3 80.000,000.00

|17 | KTWE 1 30,000,000.00
| 18 | BUTEKO 3 80,000,000.00
ll JUMLA 48 960,000,000.00

Taarifa hiyo iliyowasillshwa katika kikao ilipokelewa na wajumbe na kujadili.

AZIMIO

Fedha kiasi cha Tsh. 960,000,000/= (Milioni Mia Tisa na Sitini) kwa ajili ya ujenzi wa
jumla ya madarasa 48 (Arobaini na nane) zillpitishwa kama ilivyoonyeshwa katika
mchanganuo ili zitumike kwa mujibu wa maelekezo na kwa kuzingatia thamani ya fedha

na kazi (Value for Money) kwa kutumia (Force Account).

MUHT. NA. 03/30/1 0/2021: KUFUNGA KIKAO
Akifunga kikao mwenyekiti aliwashukuru wajumbe kwa michango yao ya mawazo

kuwezesha kikao kumalizika salama.

| l(lk.a#' kill'i-'ﬁngwg;.égaa_s'ita‘ na dakika arobaini na tano (6:45), mchana.

~ UMETHIBITISHWA
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